ในวันศุกร์ที่ 13 พฤศจิกายน 2563 นำโดยผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียนตามด้วยรองผู้อำนวยการฝ่ายทะเบียนและสถิตินักศึกษา รองผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ บุคลากรจากวิทยาเขต บุคคลากรการเงิน และเจ้าหน้าที่จาก Vision Net ร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงานบำรุงรักษาระบบงานทะเบียนนักศึกษา (รอบสัญญา 4 ธันวาคม 2562 – 4 ธันวาคม 2563) ณ ห้องประชุมรัศมีธารา ชั้น 7 อาคารสรรพวิชญ์บริการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก