ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน ร่วมด้วยรองผู้อำนวยการและบุคลากรสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียนเข้าร่วมกิจกรรมการอบรมโครงการ
ให้บริการเอกสารสำคัญทางการศึกษาในรูปแบบดิจิทัล (Digital Transcript) ปี 2565 กับทางมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี ระหว่างวันที่ 9 – 10 กันยายน 2565
ณ ห้องประชุมวันวิสาข์ ชั้น 8 อาคารสรรพวิชญ์บริการมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก